Menu

วิเคราะห์ผลบอลคืนนี้ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลวันนี้ทุกคู่

วิเคราะห์ผลบอลคืนนี้ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลวันนี้ทุกคู่ วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกลีก ทรรศนะเซียนบอลวันนี้

 อิตาลี อิตาลี เซเรียบี 
01:30 โมเดน่าvsซิตาเดลล่า 
 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส ลีกเดอซ์ 
01:307เบรสต์vsน็องซี่5
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 2 
01:151กรอยเธอร์ เฟือร์ธvsซังค์เพาลี15
 โปรตุเกส โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา 
02:00 ริโอ อาฟvs 
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก 
00:001โฮโบรvsเวสเจลแลนด์8
 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา 
22:309เอฟซี แจ๊ส จูเนียริทvsอิลเวส4
22:301KTP ค็อตก้าvsฮาก้า5
22:306เจเจเค จีวาสคีล่าvsHIFK เฮลซิงกิ3
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 
00:004เรนเฮล์มvsเอ็มจอนดาเลน3
 สวีเดน สวีเดน ซุปเปอร์เรทเท่น 
00:203ซันสวอลล์vsอัสซีริสก้า16
 สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก 
00:455เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่นvsวินเตอร์ทูร์2
 กรีซ กรีซ ซูเปอร์ลีก 
01:309OFI เครเต้vsเวเรีย18
 โรมาเนีย โรมาเนีย ดิวิชั่น 1 
22:3017โอเตอุล กาลาติvsราปิด บูคาเรสต์9
01:008ยูนิเวอร์ฯ คลูจvsมูนิชิปัล สติวเด็นเตส16
 ไซปรัส ไซปรัส ดิวิชั่น 1 
23:002เออีแอล ลิมาสโซvsเอธนิกอส อัชนาส9
23:008เออร์มิส เอราดิพเปาvsอพอลล่อน ลิมาสโซล5
23:0011โอโมเนีย นิโคเซียvsอนอร์โธซิส4
 อาร์เจนติน่า อาร์เจนติน่า เคลาซูร่าลีก 
03:0011ลานุสvsโอลิมโป้12
05:155อาร์เซน่อล ซารานดี้vsบานฟิลด์20
07:3016ติเกรvsคิลเมส18
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:0010บรานน์IIvsวาร์ด ฮอเกซุนด์2
23:0011สตาเบ็ค2vsฟาน่า6
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 1 
23:0011โฮลเมนvsสตรอมก็อดเซ็ท212
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 2 
19:0013โมลด์2vsนีเบอร์ซุนด์5
23:0010โรเซนบอร์กvsอาณ์ออดเด่11
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:0010บรานน์IIvsวาร์ด ฮอเกซุนด์2
23:0011สตาเบ็ค2vsฟาน่า6
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:0010บรานน์IIvsวาร์ด ฮอเกซุนด์2
23:0011สตาเบ็ค2vsฟาน่า6
 ฟีฟ่า ฟีฟ่า กระชับมิตรสโมสร 
14:00คิตฉี0-2เซาธ์ ไชน่า
 อังกฤษ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก 
19:30แอสตัน วิลล่า2-1ฮัลล์
19:30สเปอร์ส0-3ลิเวอร์พูล
22:00เลสเตอร์1-1อาร์เซน่อล
 อังกฤษ อังกฤษ ลีกวัน 
21:00น็อตต์สเคาน์ตี้1-2บริสตอลซิตี้
 สเปน สเปน ลาลีกา 
00:00บียาร์รีล0-1บาร์เซโลน่า
02:00ลาคอรุนญ่า2-2ราโย่ บาเยกาโน่
02:00เรอัล โซเซียดัด4-2เรอัล มาดริด
04:00เอลเช่1-1กรานาดา
 สเปน สเปน อเดลันเต้ ดิวิชั่น 
00:00เรอัล เบติส2-1นูมานเซีย
00:00กิฆ่อน2-1พอนเฟอราดิน่า
00:00ลากอสเตล่า2-0
02:00อลาเบส0-0อูเอลบา
02:00มายอร์ก้า1-1ลาส พัลมัส
 อิตาลี อิตาลี เซเรียอา 
01:45เซเซน่า1-0ปาร์ม่า
01:45เจนัว1-2นาโปลี
01:45ซัสเซาโล่1-1กายารี่
01:45โตริโน่0-0อินเตอร์มิลาน
01:45อูดิเนเซ่2-0เอ็มโปลี
01:45ปาแลร์โม่1-1ซามพ์โดเรีย
23:00เอซี มิลาน3-1ลาซิโอ
23:00อตาลันต้า0-0เวโรน่า
 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส ลีกเอิง 
02:00ปารีส แซงต์ แชร์กแมง5-0แซงต์เอเตียน
19:00บอร์กโดซ์1-1บาสเตีย
22:00เม็ตซ์2-1ลียง
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 
20:30ไมนซ์0-0ฮันโนเวอร์
22:30ไฟร์บวร์ก0-0มึนเช่นกลัดบัค
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 2 
18:30ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์1-2โบคุ่ม
18:30แซนด์เฮาเซ่น0-3อิงโกลสตัดท์
18:301860 มิวนิค1-1ดาร์มสตัดท์
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 3 
19:00บีเลเฟลด์4-2สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์
 ไทยแลนด์ ไทยแลนด์ ดิวิชั่น 1 
15:30อยุธยา เอฟซี3-1นครราชสีมา เอฟซี
16:00ตราด เอฟซี1-0พัทยา ยูไนเต็ด
18:00บางกอก เอฟซี1-1อ่างทอง เอฟซี
18:00นครปฐม ยูไนเต็ด2-1ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
18:00ราชนาวี3-1กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี
 ฮอลแลนด์ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ 
17:30พีเอสวี2-0วิเทสส์
19:30โกรนิงเก้น2-0อาแจ๊กซ์
19:30เบรด้า3-1เอฟซี ซวอลล์
21:45ทเวนเต้0-0เฟเยนูร์ด
 ฮอลแลนด์ ฮอลแลนด์ จูปิเลอร์ลีก 
19:30โรด้า2-0มาสทริสช์
 โปรตุเกส โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา 
00:00ปอร์โต้3-0มอไรเรนเซ่
00:00นาซิอองนาล2-0อรัวก้า
01:00เบนฟิก้า1-1สปอร์ติ้ง ลิสบอน
22:00กิล วิเซนเต้1-2มาริติโม่
23:00เพนาฟิเอล0-1ปากอส แฟร์เรยร่า
 โปรตุเกส โปรตุเกส ลีกา เดอ ฮอนร่า 
17:00ปอร์โต้ B0-1ซานตาคลารา
21:00โอลฮาเนนเซ่3-0
21:30เบยร่า มาร์2-1สปอร์ติ้ง ซีพี B
22:00อาเวส1-1อูเนียว มาไดรา
22:00ปอร์ติโมเนนเซ่3-2เฟยเรนเซ่
23:00เดอปอติโว เดอ ทอนเดอล่า1-1อคาเดมิโค วิสซู
23:00โทรเฟนเซ่2-0แอตเลติโก้ ซีพี
23:00ชาเวซ1-0ไลโซส
23:00ฟาเรนเซ่1-1บราก้า B
23:00เฟรอมูนเด3-0โอลิเวียร์เร็นเซ่
23:00กิมาไรส์ B2-2
 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ลีก 
18:30ดันดี เอฟซี1-1เซลติก
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก 
00:00โอเดนเซ่0-1fcโคเปนเฮเก้น
18:00ซิลเคบอร์ก2-2อัลบอร์ก
20:00มิดทิลแลนด์2-0เอสเบิร์ก
22:00นอร์ดเจลแลนด์0-3บรอนด์บี้
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 
20:00เฮอฟอล์จ โคเก้0-2ฮอร์เซ่น
20:00สคีฟซ์1-1บรอนชอยจ์
20:00วีบรอก1-1โรสกิลด์
 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา 
21:00ลาห์ติ0-0อินเตอร์ ตูร์คู
22:30ฮอนก้า1-2VPS วาซ่า
22:30จาโร1-4เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:30มารีฮามน์3-1ไมปา
22:30คูพีเอส0-0ไซนาโจเอน
22:30ทีพีเอส4-2โรวาเนียมี่
 ฟินแลนด์ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น 
22:30PK-355-2ไวกิงกิต
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น 
00:00เอสเค บรานน์0-1โมลด์
20:30ลีลล์สตรอม2-0เฮาเกซุนด์
23:00สตาร์ต คริสเตียนเซ่น3-2ซองน์ดาล
23:00สตาเบ็ค1-1แซนด์เนส
23:00ไวกิ้ง เอฟเค1-2โรเซนบอร์ก
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 
20:00อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า0-1เฟร็ดริคสตัด เอฟเค
23:00อัลต้า IF0-3ทรอมโซ่
23:00ฮอนฟอสส์2-1แบรั่ม
23:00โฮดด์1-4ซานเดฟยอร์ด
23:00คริสเตียนซุนด์ BK3-0ไบรน์
23:00สตรอมเมน6-1ฮามคาม
23:00ทรอมดาเลน1-2เนส โซตรา
 สวีเดน สวีเดน ออลสเวนส์คาน 
20:00โกเตนเบิร์ก2-0คาลม่าร์
20:00นอร์โคปิง2-4เอไอเค โซลน่า
22:30เอลฟ์สเบิร์ก1-0ฟัลเค่นเบิร์ก
22:30ยอร์การ์เด้น2-0มัลโม่
 สวีเดน สวีเดน ซุปเปอร์เรทเท่น 
22:00ลุงสไคล์4-0ออสเตอร์
23:20IFK วาร์นาโม่0-2ฮัมมาร์บี้
 สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก 
18:45กราสฮอปเปอร์0-1วาดุซ
18:45เซนต์กัลเลน0-2ซูริค
21:00บาเซิ่ล3-1ยัง บอยส์
 สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก 
20:00ลามอนท์0-1เซอร์เวตต์
20:00โวห์เลน0-0เคียสโซ
 รัสเซีย รัสเซีย พรีเมียร์ลีก 
16:30ซีเอสเคเอ มอสโค6-0รอสโตฟ
19:00รูบิน คาซาน1-1FC ยูฟ่า
21:00โลโคโมทีฟ มอสโค0-1เซนิต
23:15คราสโนดาร์0-2ดินาโม มอสโค
 ตุรกี ตุรกี ซูเปอร์ลีก 
01:00เฟเนบาร์เช่3-2คาราบุคสปอร์
22:30ซิวาสปอร์1-2กาเซียนเทปสปอร์
22:30เอร์ซิเยสปอร์0-0แทรปซอนสปอร์
 ตุรกี ตุรกี ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก 
00:00กาเซียนเท็ป1-1โบลูสปอร์
00:00คาซิยาก้า1-1อันทาลยาสปอร์
21:00ออร์ดูสปอร์0-1เคย์เซริสปอร์
 ออสเตรีย ออสเตรีย บุนเดสลีกา 
21:30ราปิดเวียนนา2-0โกล์ดิส
 โครเอเชีย โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 
00:00ไฮจ์ดุ๊กสปลิต2-3ดินาโม ซาเกร็บ
02:00HNK ริเยก้า6-1ซาดาร์
02:00NK ซาเกร็บ2-1RNK สปลิต
 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก แกมบรินัส ลีกา 
20:45สปาร์ต้า ปราก2-0จาโบลเนค
22:00วิคตอเรีย พัลเซ่น2-1ดูคล่า ปราก
 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก ดิวิชั่น1 
22:00วานส์ดอร์ฟ3-0ซลิน
22:00ซนอจโม่1-4เซซิโมโว่
22:30เซด โมส์ท0-1กราฟฟิน วลาซิม
 บัลแกเรีย บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก 
00:00ลูโดโกเร็ตส์1-1เบโร่
 โปแลนด์ โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ลีก 
20:30ลีเชีย3-3รุช ซอร์ซอฟ
20:30ป็อดเบสคิดเซีย2-1ลีเกีย วอร์ซอ
23:00เลช พอซนาน1-1คราโคเวีย คราคอฟ
 โปแลนด์ โปแลนด์ ลีก 1 
00:47วิกิรี่ โซวาลกิ0-1กรุดอดซ์
17:15ไนไซค์ซ่า2-1GKSทิคี
17:30วิดโซว์ ลอดซ์0-0โอส์ซไทน์
22:00โคจ์นิเช่1-1ดอลแคน ซาบกี้
22:00โฟรต้า สวินอยจัสซี่2-0โนวีซาคซ์
 เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม จูปิเลอร์โปรลีก 
01:00ชาเลอรัว2-0เมเชเลน
19:30คลับบรูซ2-2อันเดอร์เลชท์
23:00โลโคเรน1-1สตองดาร์ส ลีแอช
 ฮังการี ฮังการี พรีเมียร์ลีก 
01:30ดิออสกียอร์1-1เดเบรเซน
21:30เอ็มทีเค บูดาเปสต์2-1เฟเรนซ์วารอซี่ TC
23:30กิยอร์4-3ดูนอจวารอส
 ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก 
00:00วาลูร์ เรย์ยาวิค3-0IBV เวสต์มานเนียยาร์
01:00เบรย์ดาบลิค2-2ฟีลเคียร์
01:00ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์4-0ฟจอลเนอร์
01:00เคฟลาวิค2-4เฟรม เรย์จาวิค
01:00เคอาร์ เรย์ยาวิค2-3เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
01:15ธอร์ อคูเรย์รี่0-1ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
 ยูเครน ยูเครน พรีเมียร์ลีก 
21:00คาร์ปาตี้1-2เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
23:30ดนีโปร1-1วอร์สกล้า
23:30เมตัลลูร์ก โดเน็ตส์ค1-1เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
23:30ซอร์ย่า ลูแฮงส์1-2โวลิน
 กรีซ กรีซ ซูเปอร์ลีก 
01:30พานาธิไนกอส2-1พานิโอนิออส
23:15พลาทาเนียส0-4พีเอโอเค ซาโลนิก้า
23:15แอสเตราส2-1เลวาเดียกอส
23:150-1PAE อโตรมิตอส
23:15ซานธี0-0เคอร์คีย์ร่า
 โรมาเนีย โรมาเนีย ดิวิชั่น 1 
01:00เปโตรลูล โปรเอสติ1-2CFR คลูจ
21:00ทาลกู มูเลส2-1โบโตซานี่
23:00แอสตร้า5-0คราอิโอว่า
 เบลารุส เบลารุส พรีเมียร์ลีก 
21:00ดนีเปอร์0-2สลุทซ์
21:00ตอร์ปิโด มินส์ก0-1เบลชิน่า
21:00นาฟตาน0-2ดินาโม มินส์
21:00นีแมน1-2บาเต้ บอริซอฟ
21:00ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค2-3ดินาโม เบรสท์
21:00โตรปิโด ซโฮดิโน0-0โกเมล
 ไซปรัส ไซปรัส ดิวิชั่น 1 
23:00ลาร์นาคา0-2อาโปเอล นิโคเซีย
23:002-2โดซ่า คาโตโกเปีย
 มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร พรีเมียร์ลีก 
22:001-2รูดาร์
 เซอร์เบีย เซอร์เบีย ซูเปอร์ลิก้า 
00:00ยาโกดิน่า2-3วอจโวดิน่า
22:00FK แรด0-4เอฟเค ปาร์ติซาน
22:00โอเอฟเค เบลเกรด3-2โนวิ พาซาร์
 สโลวาเกีย สโลวาเกีย คอร์กอน ลีกา 
00:00สโลวาน บราติสลาวา3-1ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
21:00สปาร์ตัค เตอร์นาว่า2-2เอฟเค เซนิก้า
 สโลวีเนีย สโลวีเนีย พีอาร์วีเอ ลีกา 
01:00กอริก้า1-2รูดาร์ วาเลนเย่
22:00NK ไคก้า1-3โคเปอร์
 อาร์เจนติน่า อาร์เจนติน่า เคลาซูร่าลีก 
01:15เบลกราโน่3-0แอดเตริโค ราแฟล่า
01:15อินดิเพนเดนเต้2-1ราซิ่ง คลับ
04:15โบคา จูเนียร์ส3-1เบเลซ ซาร์สฟิลด์
06:30นีเวลล์ โอลด์ บอยส์1-0เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
 บราซิล บราซิล ซี่รีย์เอ 
02:00โบตาโฟโก้1-0ซานโตส
02:00โครินเธียนส์1-1ฟลูมิเนนเซ
02:00กอริติบ้า0-0อัตเลติโก มิไนโร่
02:00ฟิกูเรนเซ่1-1เซาเปาโล
02:00สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่2-0คริคูม่า
 บราซิล บราซิล ซี่รีย์บี 
07:00ซิเอร่า3-1ลูเวอร์เดนเซ่
 ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 2 
16:00เอฟซี กิฟู3-0โตเกียวเวอร์ดี้
16:00คามะตามะเร2-1ฟาเจียโน โอคายามา
16:00มอนเตดิโอะ ยามากาตะ1-3โชนัน เบลมาเร่
16:00V-วาเรน นากาซากิ2-0คาเตอเลอร์ โตยามา
16:00โยโกฮามา เอฟซี2-0อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00เอฮิเมะ1-2โออิตะ ตรินิต้า
17:00เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา1-0มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00จูบิโล อิวาตะ2-3โทชิกิ SC
17:00เกียวโต แซงก้า1-1กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ0-2คอนซาโดล ซัปโปโร
17:30เธสปา คูซัทสึ1-3มัตซูโมโตะ ยามากะ
 เกาหลีใต้ เกาหลีใต้ เค-ลีก คลาสสิค 
15:00วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1-2โปฮัง สตีลเลอร์ส
16:00เอฟซี โซล0-0เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00ชุนนัมดรากอนส์2-1จอนบุค ฮุนได มอเตอร์ส
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:00ลิน ออสโล1-1กโรรุด
 จีน จีน ซูเปอร์ลีก 
18:30ปักกิ่ง กั๋วอัน2-0ฮาร์บิน ยิเทิน
18:35กุ้ยโจว เหรินเหอ0-1ชางชุน ย่าไท่
18:35หางโจว กรีนทาวน์3-1เจียงซู เสิ่นตี้
18:45เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว1-1เอฟซีเซี่ยงไฮ้ SIPG
19:00กวางโจว เอเวอร์แกรนด์6-0เหลียวหนิง หวู่วิน
19:00เหอหนาน เจี้ยนเย้1-2ซานตง ลู่เนิ่ง
 เยอรมนี เยอรมนี รีเจี้ยนลีก้า นอร์ท 
19:00กอสเลเซอร์2-3ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ดท์
19:00ฮัมบูร์ก 23-1ฮันซ่า ลูเนอบัวร์ก
19:00ซังค์เพาลี0-3บราวน์ชไวก์ II
19:00อาเฟลเซ่2-0ไวเช่ เฟลนสบูร์ก
19:00นอยมุนสเตอร์0-2เบรเมน 2
 เยอรมัน เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เซาท์เวสท์ 
19:00ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21-1วอร์มาเทีย วอร์มส์
19:00ไฟร์บวร์ก2-1เอฟคา พิรมาเซ่นซ์
19:00TuS โคเบลนซ์1-2มานน์ไฮม์
 เยอรมนี เยอรมนี รีเจี้ยนลีก้า เวสท์ 
20:00เฮนเนฟ2-3ไครย์
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 1 
23:00โนท็อดเด้น1-4ออด เกรนแลนด์ 2
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 2 
20:00เฮิร์ด4-1บรูมันด์ดาล
21:00รัวฟอส1-1เยอวิคลิน
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:00ลิน ออสโล1-1กโรรุด
 นอร์เวย์ นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:00ลิน ออสโล1-1กโรรุด
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 East 
18:00เอเมเกอร์4-1สวิเบอเร
18:00ฮวิโดฟ0-0เฮลเลอร์รับ
20:00Nykoebing FC4-1ฮอลเบค
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 West 
19:00นาเอสเวด4-0โคลดิ้ง BK